ÞÝÐINGAR

Skjal annast þýðingar milli flestra tungumála heims, hvort sem um er að ræða markaðsefni, tæknitexta, viðskiptagögn eða annað. Við höfum á okkar snærum fjölda þýðenda með ólíka menntun og bakgrunn og bjóðum bæði upp á almennar þýðingar og löggiltar skjalaþýðingar.

PRÓFARKALESTUR

Hjá Skjali er lagður metnaður í nákvæman prófarkalestur og samræmt yfirbragð texta. Auk þess að leiðrétta mál- og ritvillur gætir prófarkalesarinn að samræmi, skerpir á óskýru orðalagi og lagfærir hnökra á stíl.

TEXTAGERÐ

Skjal tekur að sér textagerð af öllu tagi, jafnt á íslensku sem öðrum tungumálum. Við gerð vel heppnaðs texta hafa textasmiðir Skjals að leiðarljósi að skrifa hnitmiðaðan, aðgengilegan og auðlesinn texta sem höfðar beint til markhópsins hverju sinni, m.a. með leitarvélabestun (SEO) í huga sé þess óskað.

Opið 09:00–16:00
alla virka daga
Sími 530 7300
skjal@skjal.is

Um okkur

Skjal er öflug þýðingastofa sem býr að áralangri reynslu af þýðingum, prófarkalestri og textagerð fyrir stofnanir, fyrirtæki og einstaklinga. Við leggjum áherslu á að vera lipur og sveigjanleg í samskiptum við viðskiptavini og vinna öll störf í sem bestu samræmi við kröfur þeirra og óskir.

Skjal vinnur í samræmi við viðurkennda verkferla og gæðastaðla og er í samstarfi við fjölda þýðingastofa og undirverktaka um allan heim.

Allar fyrirspurnir er hægt að senda á netfangið skjal@skjal.is og leitast starfsfólk við að svara eins fljótt og auðið er. Farið er með öll gögn sem trúnaðarmál.

Image
Snorri Þórisson
Framkvæmdastjóri
snorri@skjal.is
Image
Hanna Lóa Skúladóttir
Skrifstofustjóri
hanna@skjal.is
Image
Jóna Sigurbjörg Eðvaldsdóttir
Yfirverkefnastjóri
sibba@skjal.is
Image
Hilmar Hilmarsson
Verkefnastjóri og yfirþýðandi
hilmar@skjal.is
Image
Haukur Bragason
Prófarkalesari og textasmiður
haukur@skjal.is
Image
Linda Bára Þórðardóttir
Þýðandi og textasmiður
linda@skjal.is
Image
Arnór Hauksson
Þýðandi og prófarkalesari
arnor@skjal.is
Image
Hera Garðarsdóttir
Gjaldkeri
hera@skjal.is

Fyrirspurnir